Tí toner bá tán, kìí ṣe gbogbo ìgbà ló máa ń túmọ̀ sí pé o nílò láti ra káàtírì tuntun. Fífi toner kún lè jẹ́ ojútùú tó rọrùn láti náwó àti tó bá àyíká mu, pàápàá jùlọ tí o bá ní ìtẹ́lọ́rùn pẹ̀lú iṣẹ́ ọwọ́ rẹ díẹ̀. Èyí ni ìtọ́sọ́nà tó rọrùn lórí bí o ṣe lè tún toner kún inú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé rẹ láìsí ìṣòro.
1. Gba Ohun elo Atunkun Ti o tọ
Kí o tó bẹ̀rẹ̀, o ní láti mú ohun èlò ìtúnṣe toner. A lè rí wọn lórí ayélujára tàbí ní àwọn ilé ìtajà ìpèsè ọ́fíìsì.
2. Yọ Katiriji Toner kuro
Ohun àkọ́kọ́ tí o ní láti ṣe ni láti ṣí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé rẹ kí o sì fi ìṣọ́ra yọ káàtírììtì tónẹ́ẹ̀tì náà kúrò. Fi ọwọ́ mú un pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́, nítorí pé páálíìtì tónẹ́ẹ̀tì lè tú jáde tí o bá le jù. Ó dára láti fi sí orí aṣọ ìnu tàbí ìwé ìròyìn àtijọ́ láti rí páálíìtì tó bá ti bàjẹ́.
3. Wa ihò ìkún náà
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn káàtírììdì tónẹ́ẹ̀tì máa ní ihò kékeré (tàbí ibi tí a lè rà á) tí o nílò láti lò fún àtúnṣe rẹ̀. Tí o kò bá rí i, ṣàyẹ̀wò ìwé ìtọ́ni ẹ̀rọ ìtẹ̀wé rẹ tàbí kí o wá ìtọ́sọ́nà lórí ayélujára. Àwọn káàtírììdì kan tilẹ̀ lè ní sítíkà tí ó bò ó, nítorí náà o ní láti yọ ọ́ kúrò pẹ̀lú ìṣọ́ra.
4. Tún Toner náà kún
Mu toner tí a fi kún un kí o sì dà á sínú katiriji náà díẹ̀díẹ̀. Ṣe sùúrù, nítorí pé èyí lè gba ìṣẹ́jú díẹ̀, kí o sì rí i dájú pé o kò kún ún ju bó ṣe yẹ lọ. Toner tí ó pọ̀ jù lè fa dídì tàbí kí ó tú jáde.
5. Dí káàtírì náà mú
Nígbà tí toner bá ti wọlé, rí i dájú pé o ti dí ihò náà dáadáa. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a fi kún un máa ń ní plug tàbí fila láti fi dí i, ṣùgbọ́n o tún lè fi teepu sí i bí ó bá ṣe pàtàkì. Rí i dájú pé a ti dí i dáadáa kí ó má baà dàrú.
6. Nu katiriji naa mọ
Kí o tó fi káàtírì náà sínú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé, ó dára láti nu gbogbo ohun tó bá ti dà sílẹ̀ nígbà tí wọ́n ń ṣe é. O lè lo aṣọ rírọ̀ tàbí aṣọ ìnuwọ́ microfiber fún èyí. Rí i dájú pé o kò fi ọwọ́ kan ojú káàtírì náà.
7. Tun fi sori ẹrọ ati Idanwo
Nígbà tí gbogbo nǹkan bá ti mọ́ tán tí wọ́n sì ti dì í, gbé káàtírììtì tónẹ́ẹ̀tì náà padà sínú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà. Tan ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà, kí o sì tẹ̀ ojú ìwé ìdánwò kan láti rí i dájú pé ohun gbogbo ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Tí ìtẹ̀wé náà kò bá dára tó, o lè nílò láti gbọn káàtírììtì náà pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́ kí ó lè pín káàtírììtì náà sínú rẹ̀ dáadáa.
Fífi toner kún ara rẹ jẹ́ ọ̀nà tó rọrùn láti mú kí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé rẹ pẹ́ sí i kí o sì fi owó díẹ̀ pamọ́. Rántí láti lo toner tó tọ́ kí o sì fi ìṣọ́ra mú káàtírì náà kí o má baà bàjẹ́ tàbí kí ó bàjẹ́.
Honhai Technology jẹ́ olùpèsè àwọn ohun èlò ọ́fíìsì pàtàkì.Xerox WC7835 WC7525 WC7425 WC7435 WC7530 WC7855 WC7120 ẹ̀rọ àdàkọ Ìtúnṣe lulú,Lúúdà Tánẹ́rì fún Ṣíṣe MX-2600 MX-3100N MX31NT (CMYK),Lúúdà Tánẹ́rì fún Ricoh MP C4000 Cyan,Lúúdà Tánẹ́rì fún Ricoh MPC3000 Dúdú,Lúùlù Tánẹ́ẹ̀tì fún Ricoh MP C4000 C5000 (841284 841285 841286 841287),Lúúdà Tánẹ́rì fún Ricoh MP C2003 C3003 C3004 C3502 (841918 841919 841920 841921),Lúúdà Tánẹ́ẹ̀tì fún Kyocera Km8030 5035 5050, TLulú kan fún HP PRO M402 426 CF226Àwọn ọjà wa tó gbajúmọ̀ ni wọ́nyí. Ó tún jẹ́ ọjà tí àwọn oníbàárà máa ń rà nígbà gbogbo. Tí ó bá wù ẹ́, jọ̀wọ́ má ṣe lọ́ tìkọ̀ láti kàn sí àwọn títà wa:
sales8@copierconsumables.com,
sales9@copierconsumables.com,
doris@copierconsumables.com,
jessie@copierconsumables.com,
chris@copierconsumables.com,
info@copierconsumables.com.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-27-2025






